การอบรมเชิงปฏิบัติการ “การจัดการเรียนรู้เชิงรุก (Active Learning)”
2-3 ตุลาคม 2566 นางสาวคุณาพร วรรณศิลป์ และนางสาวปรีดาวรรณ อ่อนนางใย ศึกษานิเทศก์ สพป.ขอนแก่น เขต 2 อบรมเชิงปฏิบัติการ “การจัดการเรียนรู้เชิงรุก (Active Learning)” กลุ่มเป้าหมายคือครูและบุคลากรโรงเรียนในศูนย์เครือข่ายวังม่วง จำนวน 6 โรงเรียน
![](https://nites.kkn2.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/248903-1024x768.jpg)
![](https://nites.kkn2.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_นิเทศอำเภอเปือยน้อย_231022_3-1024x462.jpg)
![](https://nites.kkn2.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_นิเทศอำเภอเปือยน้อย_231022_4-1024x462.jpg)